KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Cách vào Rphang khi nhà mạng chặn
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Giải đáp về các chiêu trò trong lúc chat x

Lượt xem: 678

Snowbal

Trứng nước
7/9/21
6
2
2
25
Nha Trang
VND
0
Tín dụng
25
Xin chào các ae. Mình chỉ là người mới nên muốn nhờ các ae trong cộng đồng rphang tư vấn góp ý về vấn đề chat sex
Mới đây mình có kiếm đc 1 e trên telegram nch vài đc dăm ba câu thì e đòi móc cua cho mình xem thế là đc 1 màng mở mang tầm mắt. Sò tươi roi rói và 2 quả đào hồng hào.
Thì trong cộng đồng của mình ai có nhiều kinh nghiệm chat thì tư vấn giúp mình vài chiêu cho e ấy hứng, để mình còn có video up lên cho ae cùng coi nữa :D:D

Hoangtugio9xyz

Trứng nước
17/8/21
26
15
5
31
Hà nội
VND
0
Tín dụng
101
Xin chào các ae. Mình chỉ là người mới nên muốn nhờ các ae trong cộng đồng rphang tư vấn góp ý về vấn đề chat sex
Mới đây mình có kiếm đc 1 e trên telegram nch vài đc dăm ba câu thì e đòi móc cua cho mình xem thế là đc 1 màng mở mang tầm mắt. Sò tươi roi rói và 2 quả đào hồng hào.
Thì trong cộng đồng của mình ai có nhiều kinh nghiệm chat thì tư vấn giúp mình vài chiêu cho e ấy hứng, để mình còn có video up lên cho ae cùng coi nữa :D:D
xin nhóm tele để vào kiếm mối vs

ProK69

Checker Tập Sự
7/8/19
484
758
100
Tphcm
VND
0
Tín dụng
3,712
Thứ 1. Nếu có liên quan tới tiền bạc thì bỏ đi, bây h fake video, fake void nhìu lắm.
Thứ 2. Show hàng thôi đừng show mặt. Ko thôi nó lấy hình m tống tiền đấy.
Thứ 3. Có đc hàng ngon nhớ quay video lại cho ae xem với. Kaka